ทำเนียบผู้จัดการทีมเลสเตอร์ ซิตี้

ประวัติผู้จัดการทีมสโมสรฟุตบอลเลสเตอร์ ซิตี้
Claudio Ranieri / 13.07.2015
Nigel Pearson / 15.11.2011
Sven-Göran Eriksson / 03.10.2010
Paulo Sousa / 07.07.2010
Nigel Pearson / 22.06.2008
Ian Holloway / 22.11.2007
Gary Megson / 13.09.2007
Martin Allen / 25.05.2007
Rob Kelly / 25.01.2006
Craig Levein / 01.11.2004
Micky Adams / 07.04.2002
Dave Bassett / 10.10.2001
Peter Taylor / 12.06.2000
Martin O'Neill / 21.12.1995
Mark McGhee / 14.12.1994
Brian Little / 30.05.1991
Gordon Lee / 30.01.1991
David Pleat / 24.12.1987
Bryan Hamilton / 03.06.1986
Gordon Milne / 02.08.1982
Jock Wallace / 24.05.1978
Frank McLintock / 09.06.1977
Jimmy Bloomfield / 23.06.1971
Frank O'Farrell / 01.12.1968
Matt Gillies / 07.11.1958
David Halliday / 01.07.1955
Norman Bullock / 01.12.1949
Johnny Duncan / 18.03.1946
Tom Mather / 01.06.1945
Tom Bromilow / 14.07.1939
Frank Womack / 12.10.1936
Arthur Lochhead / 17.10.1934
Peter Hodge / 15.03.1932
Willie Orr / 01.07.1926
Peter Hodge / 05.09.1919